👉 WordCamp Raleigh 2010 (Tổng quan)

Cách đo lường hiệu quả của các chiến dịch email của bạn

Cuối tuần qua, ba trong số các nhóm từ WPBeginner (Syed, Muhammad, và Amanda) đã thực hiện một chuyến đi đến WordCamp thứ năm của chúng tôi với sự tham dự của nhóm WPBeginner. Chuyến đi, được tài trợ bởi những người tuyệt vời tại BuySellAds, đã đưa ba người chúng tôi đi xe mười giờ đến Raleigh, North Carolina. Đêm đầu tiên Muhammad và Syed tham dự buổi họp mặt không chính thức ở trung tâm thành phố North Carolina, nơi họ có một bản xem trước của những người tham dự tuyệt vời từ gần xa.

Sáng thứ Bảy và sáng sớm, chúng tôi đến khách sạn hội nghị để nhận phòng và gặp gỡ các nhà tổ chức sự kiện, Craig Tuller (@craigtuller), Michael Torbert (@michaeltorbert), và Steve Mortiboy (@wpsmort). Chúng tôi chia tay để tham dự các phiên họp và gặp gỡ những người bản địa lớn ở Bắc Carolina như Wayne Sutton (@waynesutton), và Patrick O'Keefe (@ifroggy). Chúng tôi ngồi trên Podcast SitePoint trực tiếp đầu tiên với Stephen Segraves (@ssegraves), Brad Williams (@williamsba) và Patrick O'Keefe và giành một số giải thưởng lớn từ SitePoint, BuddyPress từ Dummies và các plugin / chủ đề thương mại khác. Sau khi phát sóng SitePoint, Syed đã phát biểu về việc tích hợp WordPress và Facebook. Ngay sau đó là thời gian cho bữa ăn tối và sau bữa ăn.

Bản trình bày của Syed

Cách sử dụng Facebook và WordPress

Vào bữa ăn tối, ba người chúng tôi ngồi xuống cùng với Jane Wells (@janeforshort), người chăn nuôi mèo tự xưng của Automattic, và Dave Moyer (@davemoyer) của BitWire Media. Khi màn đêm diễn ra, chúng tôi đã gặp gỡ với một số người chơi WordCampers tuyệt vời. Chúng tôi cúi xuống ngay khi ban nhạc bắt đầu chơi và trải nghiệm tận mắt những cơn mưa ở Bắc Carolina.

Sáng hôm sau, chúng tôi đã được xử lý các cookie đám mây ngon từ những người ở Rack Space Cloud trong khi chúng tôi xem Syed tham gia vào phiên họp đầu tiên trong ngày, bảng hỏi đáp của nhà phát triển với Dave Moyer, Brad Williams và Nathan Rice (@nathanrice). Ngay sau khi chúng tôi được đối xử với một bảng điều khiển về tính bền vững của các nền tảng nguồn mở, được điều phối bởi Lisa Sabin-Wilson (@LisaSabinWilson). Cuối cùng, Jane Wells đáng yêu đã đưa ra một tiểu bang theo phong cách Q & A. Jane đã thảo luận về tương lai của WordCamps, bao gồm các yêu cầu về loa GPL tiềm năng và các công cụ học tập WordPress được tài trợ bởi Quỹ WordPress. Có một số tiến bộ thú vị đến với thế giới WordPress.

[slickr-flickr tag = ”wcraleigh” items = ”20"]

Bây giờ chúng tôi đang trở lại Florida, chúng tôi rất mong chờ WordCamp tiếp theo của chúng tôi. Chúng tôi muốn cảm ơn các nhà tổ chức, các nhà tài trợ và thị trấn Raleigh để đối xử với chúng tôi với một Wordcamp tuyệt vời!

Thông tin thêm về Nhà tài trợ của chuyến đi của chúng tôi:

BuySellAds

BuySellAds là một thị trường khổng lồ để mua / bán các điểm quảng cáo trên trang web của bạn. Hơn 750 blogger thành công sử dụng chúng để tăng doanh số quảng cáo trực tuyến của họ. WPBeginner cũng đang sử dụng BSA để duy trì quảng cáo của chúng tôi. Nó cũng là một nơi tuyệt vời cho các nhà quảng cáo. Hơn 1.000 nhà quảng cáo có chất lượng sử dụng BSA để nhắm mục tiêu đến đối tượng phù hợp với thương hiệu của họ. Nếu bạn quan tâm, hãy đăng ký để có mặt tại thị trường của họ ngay bây giờ.

Xem video: Các Bước Đo Lường Hiệu Quả Chiến Dịch Email Marketing

Like this post? Please share to your friends:
Trả lời

;-) :| :x :twisted: :smile: :shock: :sad: :roll: :razz: :oops: :o :mrgreen: :lol: :idea: :grin: :evil: :cry: :cool: :arrow: :???: :?: :!: